Nhằm hưởng ứng phong trào thi đua “Xây dựng trường học hạnh phúc”; Nhằm tạo sân chơi lành mạnh, bổ ích cho CB_GV_CNV và học sinh tham gia rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại với phương châm: “Khỏe để dạy và học tập tốt “. Lúc 15h00 ngày 7/11/2021 trường THPT Quế Sơn tổ chức Lễ ra mắt CLB Bóng chuyền – Bóng bàn năm học 2021-2022.
Sau lễ ra mắt đã diễn ra các trận đấu giao hữu: Nam K12 – Nam liên quân K10 +11; Nữ khối sáng – Nữ khối chiều.
Nam CB_GV_CNV – Nam Liên quân Rễ + PHHS. Các trận đấu diễn ra rất kịch tính, hấp dẫn. Các đội bóng đã cống hiền nhiều pha bóng đẹp mắt.
![](https://thptquesonqn.edu.vn/wp-content/uploads/2021/11/252187894_579901863263273_1667591107646091877_n-300x225.jpg)
![](https://thptquesonqn.edu.vn/wp-content/uploads/2021/11/252231172_4580168222035459_7013880032057896457_n-300x225.jpg)
![](https://thptquesonqn.edu.vn/wp-content/uploads/2021/11/253172857_391166606073451_3958454415596633346_n.jpg)
![](https://thptquesonqn.edu.vn/wp-content/uploads/2021/11/253356235_215717990634082_2974215170464950312_n-300x225.jpg)
![](https://thptquesonqn.edu.vn/wp-content/uploads/2021/11/253659462_238365548282414_6200405132089102695_n-300x225.jpg)
![](https://thptquesonqn.edu.vn/wp-content/uploads/2021/11/253704633_290051376318848_5708617285132743683_n-300x225.jpg)
![](https://thptquesonqn.edu.vn/wp-content/uploads/2021/11/253999218_956356908311298_3964127052570046465_n-300x225.jpg)